นายวิทยา แก้วภราดัย อดีตรัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข และหนึ่งในกรรมการบริหารพรรครวมไทยสร้างชาติ เปิดตัวศูนย์ประสานงานพรรครวมไทยสร้างชาติจังหวัดนครศรีธรรมราช ริมถนนสายนครศรีธรรมราช-ปากพนัง หมู่ 5 ต.ท่าไร่ อ.เมืองนครศรีธรรมราช พร้อมทั้งทำบุญพระสงฆ์เจริญพระพุทธมนต์และชัยมงคลคาถาเพื่อความเป็นสิริมงคล เมื่อวันที่ 29 ตุลาคม 2565 ที่ผ่านมา
![](https://unitedthaination.or.th/wp-content/uploads/2022/11/18874-1024x1024.jpg)
#รวมไทยสร้างชาติ
#สู้ให้ทุกปัญหาพึ่งพาได้ทุกเรื่อง
#สร้างสังคมเท่าเทียม